ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงจันทร์จิรา ศรีบุญเรือง 2. เด็กหญิงมณีอร คำน้อย 3. เด็กหญิงวรัญญา นาธงชัย 4. เด็กหญิงศุภาวดี อาสนะ 5. เด็กหญิงอนันตญาพร ชานกัน |
1. นางสุภาพร อ้วนสาเล 2. นางสาววนาวรรณ์ กล้าหาญ |
2 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเพลงคุณธรรม ม.4-ม.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาววรวรรณ แสงโทโพ 2. นางสาววริสรา ดอนอ่อนสา 3. นางสาวเบญญาภา กลางกล้า 4. นางสาวโสธิยา โภคา 5. นางสาวไปรยา สารรัตน์ |
1. นายพงษ์พัฒน์ เพียอา 2. นางศิริเพ็ญ แม้นดินแดง |
3 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
88 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายยุทธินันท์ บุญเพ็งโยธิน 2. เด็กหญิงวรัญญา สีสะอาด 3. เด็กหญิงศศิณิช์ชา เรือนก้อน 4. เด็กหญิงสุชัญญา สิงห์ทองทราย 5. เด็กหญิงอภิชญา ดอกเจ |
1. นายโกเมน โชติศิริ 2. นายณรงค์ฤทธิ์ บัววิสัย |
4 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดโครงงานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
92 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายชานนท์ อนุภวาลย์ 2. นายธราธร น้ำทอง 3. นางสาวธีระญา สัจวิทย์วิศาล 4. นายปัณณวัฒน์ แสงกล้า 5. นางสาวฤทัยชนก รักษาภักดี |
1. นายวรวรรธน์ แสงมุข 2. ว่าที่พันตรีอภิชา จันทร์ดา |
5 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวจิรัฐติกาล พวงมณี 2. นางสาวจุฑามาศ ภูวาดเขียน 3. นางสาวพีรดา เฉลิมทิวากร 4. นางสาวรสสุคนธ์ พิมพระลับ 5. นางสาววรางคณา คำแสน |
1. นายชนินทร์ แก้วบุญเรือง 2. นางสาวอัจฉรา สอนโว |
6 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
87 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กชายวรวิช วงษ์นาม |
1. นางสลักจิตร์ วงษ์ลา |
7 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.4-ม.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวณิชารีย์ ใหลสุข |
1. นายทองปาน สีคงเพชร |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กหญิงขวัญชนก สุริยะ 2. เด็กชายธนกร ตัญกูลบุษราคัม |
1. นายประยูร จุลม่วง 2. นางสาวพรรณิดา สานารินทร์ |
9 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวพัชราภา เรียงหา 2. นายอัครนิธิ อันอาษา |
1. นางสาวมริดา คำมูลมาตย์ 2. นางสาวกัลยาณี เทศนา |